Đồng hồ Frederique Constant Quartz FC-245M5S5
Danh mục
Bộ Sưu Tập Nổi Bật
Đồng Hồ Longines Master
Frederique Constant Highlife
Đồng Hồ Alexander Ferros 8032
Longines Flagship
Longines Record
MontBlanc Star Legacy
Đồng Hồ Alexander Ferros 9262
Đồng Hồ Qua Sử Dụng
Đồng Hồ Alexander Ferros 8021
Đồng Hồ Alexander Ferros 8181
Đồng Hồ Alexander Ferros 9292
Đồng Hồ Alexander Ferros 6312
Đồng Hồ Alexander Ferros 8232
Longines Conquest
Longines Heritage
Đồng Hồ Alexander Ferros 8132
Longines Presence
Omega DeVille
Tissot Chemin Des Tourelles
Đồng Hồ Carnival 8188G
Đồng Hồ Alexander Ferros 5052
Đồng Hồ Carnival 8110G1
Đồng Hồ Carnival 8168G
Tissot Luxury Automatic
Omega Seamaster
Đồng Hồ Carnival 8128G1
Omega Constellation
Đồng Hồ Carnival 8110G
Đồng Hồ Carnival 8907G
Đồng Hồ Alexander Ferros 6161
Thương hiệu
Khoảng giá
Chất liệu dây
| Thông tin kỹ thuật | |
| Mã sản phẩm | FC-245M4S5 |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |
| Loại máy | Pin (Quartz) |
| Chất Liệu Kính | Sapphire |
| Chất liệu dây | Dây da |
| Kích thước | 39 mm |
| Độ dày | 5.5 mm |
| Chống nước | 50 m |
9,900,000đ
25,000,000đ
Tình trạng: liên hệ
Có thể bạn sẽ thích
Đồng Hồ Alexander Ferros 8352S ( 8352S/035 )
8,850,000đ
Đồng Hồ Baume & Mercier Hampton MOA10028 M0A10028 A10028
34,500,000đ
90,980,000đ
Đồng Hồ Revue Thommen Diver 17571.2257 175712257
15,490,000đ
66,000,000đ
Đồng hồ Raymond Weil Parsifal Chronograph Automatic 7260-STC-00718
35,000,000đ
ĐỒNG HỒ FREDERIQUE CONSTANT QUARTZ FC-245M5S5
Đồng Hồ Thụy Sỹ
Frederique Constant (FC)
FC-245M5S5
Pin (Quartz)
Sapphire
Dây da
39 mm
5.5 mm
50 m
Hotline : 0938.556.388
Địa chỉ : 116 đường Đồng Nai, P15, Q10, TPHCM.
Cam kết bán hàng chính hãng.
Miễn phí vận chuyển toàn quốc
Bảo hành từ 1-5 năm. Hỗ trợ trọn đời tất cả các sản phẩm. Giảm 50 % chi phí sửa chửa sau khi hết thời gian bảo hành.



