Đồng hồ BAUME AND MERCIER Classima Executives MOA10217
Danh mục
Bộ Sưu Tập Nổi Bật
Đồng Hồ Longines Master
Frederique Constant Highlife
Đồng Hồ Alexander Ferros 8032
Longines Flagship
Longines Record
MontBlanc Star Legacy
Đồng Hồ Alexander Ferros 9262
Đồng Hồ Qua Sử Dụng
Đồng Hồ Alexander Ferros 8021
Đồng Hồ Alexander Ferros 8181
Đồng Hồ Alexander Ferros 9292
Đồng Hồ Alexander Ferros 6312
Đồng Hồ Alexander Ferros 8232
Alexander Ferros Nữ 2251
Longines Conquest
Longines Heritage
Đồng Hồ Alexander Ferros 8132
Longines Presence
Omega DeVille
Tissot Chemin Des Tourelles
Đồng Hồ Carnival 8188G
Đồng Hồ Alexander Ferros 5052
Đồng Hồ Carnival 8110G1
Đồng Hồ Carnival 8168G
Tissot Luxury Automatic
Omega Seamaster
Đồng Hồ Carnival 8128G1
Omega Constellation
Đồng Hồ Carnival 8110G
Đồng Hồ Carnival 8907G
Đồng Hồ Alexander Ferros 6161
Thương hiệu
Khoảng giá
Chất liệu dây
| Thông tin kỹ thuật | |
| Mã sản phẩm | MOA10217 |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |
| Loại máy | Cơ (Automatic) |
| Chất Liệu Kính | Sapphire |
| Chất liệu dây | Dây kim loại |
| Kích thước | 40 mm |
| Độ dày | 10 mm |
| Chống nước | 50 m |
42,900,000đ
105,000,000đ
Tình trạng: Liên hệ
Có thể bạn sẽ thích
Đồng hồ Longines Record Collection L2.820.5.11.2 L28205112
44,900,000đ
75,240,000đ
Đồng Hồ Raymond Weil Qua Sử Dụng 2827-STC-00659
10,900,000đ
Đồng Hồ Raymond Weil Automatic Open Heart 2827-STC-50001
16,990,000đ
Đồng Hồ Omega DeVille Co-Axial Annual Calendar Day-Month 431.13.41.22.01.001 43113412201001
135,000,000đ
230,000,000đ
ĐỒNG HỒ BAUME AND MERCIER CLASSIMA EXECUTIVES MOA10217 (OA10217 )
Đồng Hồ Thụy Sỹ
Baume and Mercier
MOA10217 (OA10217 )
Cơ (Automatic)
Sapphire
Dây kim loại
40 mm
10 mm
50 m
Hotline : 0938.556.388
Địa chỉ : 116 đường Đồng Nai, P15, Q10, TPHCM.
Cam kết bán hàng chính hãng.
Miễn phí vận chuyển toàn quốc
Bảo hành từ 1-5 năm. Hỗ trợ trọn đời tất cả các sản phẩm. Giảm 50 % chi phí sửa chửa sau khi hết thời gian bảo hành.



