Đồng Hồ Carnival Nam 8168G ( 8168G-VT-DCS-TX )
Danh mục
Bộ Sưu Tập Nổi Bật
Đồng Hồ Longines Master
Frederique Constant Highlife
Đồng Hồ Alexander Ferros 8032
Longines Flagship
Longines Record
MontBlanc Star Legacy
Đồng Hồ Alexander Ferros 9262
Đồng Hồ Qua Sử Dụng
Đồng Hồ Alexander Ferros 8021
Đồng Hồ Alexander Ferros 8181
Đồng Hồ Alexander Ferros 9292
Đồng Hồ Alexander Ferros 6312
Đồng Hồ Alexander Ferros 8232
Alexander Ferros Nữ 2251
Longines Conquest
Longines Heritage
Đồng Hồ Alexander Ferros 8132
Longines Presence
Omega DeVille
Tissot Chemin Des Tourelles
Đồng Hồ Carnival 8188G
Đồng Hồ Alexander Ferros 5052
Đồng Hồ Carnival 8110G1
Đồng Hồ Carnival 8168G
Tissot Luxury Automatic
Omega Seamaster
Đồng Hồ Carnival 8128G1
Omega Constellation
Đồng Hồ Carnival 8110G
Đồng Hồ Carnival 8907G
Đồng Hồ Alexander Ferros 6161
Thương hiệu
Khoảng giá
Chất liệu dây
| Thông tin kỹ thuật | |
| Mã sản phẩm | 8168G-VT-DCS-TX |
| Bộ Sưu Tập Nổi Bật | Đồng Hồ Carnival 8168G |
| Loại máy | Cơ (Automatic) |
| Chất Liệu Kính | Sapphire |
| Chất liệu dây | Dây nhựa / Cao su |
| Kích thước | 42 mm |
| Độ dày | 12 mm |
| Chống nước | 50 m |
4,600,000đ
5,590,000đ
Tình trạng: Liên hệ
Có thể bạn sẽ thích
Đồng hồ Longines Flagship Kim Cương L4.874.3.27.7 L48743277
31,500,000đ
47,970,000đ
Đồng Hồ Mido Baroncelli Vàng 18k M027.408.46.268.00 M0274084626800
22,900,000đ
53,580,000đ
Đồng Hồ Carnival Nam 8115G ( 8115G-VH-XL )
4,200,000đ
6,060,000đ
Đồng Hồ Montblanc Worldtime Heritage Spirit Obris Terrarum 112309
77,900,000đ
135,000,000đ
Hotline : 0938.556.388
Địa chỉ : 116 đường Đồng Nai, P15, Q10, TPHCM.
Cam kết bán hàng chính hãng.
Miễn phí vận chuyển toàn quốc
Bảo hành từ 1-5 năm. Hỗ trợ trọn đời tất cả các sản phẩm. Giảm 50 % chi phí sửa chửa sau khi hết thời gian bảo hành.



