| Thông tin kỹ thuật | |
| Mã sản phẩm | 2710.53.10.1737 |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |
| Loại máy | Pin (Quartz) |
| Chất Liệu Kính | Sapphire |
| Chất liệu dây | Dây kim loại |
| Kích thước | 40 mm |
| Độ dày | 7.5 mm |
| Chống nước | 50 m |
Đồng Hồ Eterna Eternity Quartz 2710.53.10.1737 ( 2710.53.10.1737 )
- Được sử dụng bộ máy Swiss Quartz ( máy pin ).
- Viền, vỏ và dây của Đồng Hồ Eterna Quartz 2710.53.10.1737 được làm bằng thép 316L không gỉ cao cấp mạ PVD vàng hồng sang trọng, thiết kế mặt trắng thanh lịch, dial chải tia cực đẹp, cọc số vạch cực mảnh màu đen làm điểm nhấn cho đồng hồ, lịch vẫn được đặt ở góc 3h quen thuộc.
- Kính đồng hồ làm bằng Sapphire nguyên khối chống xước tốt.
- Kích thước size mặt 40 mm, độ dày 7.5 mm.
- Đồng Hồ Eterna 2710.53.10.1737 có độ chống nước 50 m, giúp thoải mái đi mưa và rửa tay.
Đồng Hồ Thụy Sỹ
Đồng hồ ETERNA
2710.53.10.1737 ( 271053101737 )
Quartz (Pin)
Sapphire
Dây kim loại
40 mm
7.5 mm
50 m
-----------------------------------
- BDTWATCH cam kết :
+ Tất cả sản phẩm đều là hàng chính hãng ( Bao test chính hãng tại các cửa hàng uy tín )
+ Tất cả các sản phẩm đều fullbox và mới 100%
+ Bảo hành từ 1 đến 2 năm cho tất cả các sản phẩm.
- Hỗ trợ trả góp qua thẻ tín dụng 25 ngân hàng
- Hỗ trợ thanh toán bằng việc cà thẻ tín dụng (Credit) , ATM.
-----------------------------------
- Thông tin liên hệ :
+ Địa chỉ: 116 Đồng Nai - Q10 - Tphcm
+ Mobile: 0938 556 388
Hotline : 0938.556.388
Địa chỉ : 116 đường Đồng Nai, P15, Q10, TPHCM.
Cam kết bán hàng chính hãng.
Miễn phí vận chuyển toàn quốc
Bảo hành từ 1-5 năm. Hỗ trợ trọn đời tất cả các sản phẩm. Giảm 50 % chi phí sửa chửa sau khi hết thời gian bảo hành.



