| Thông tin kỹ thuật | |
| Mã sản phẩm | L4.810.5.77.7 ( Used ) |
| Bộ Sưu Tập Nổi Bật | Đồng Hồ Qua Sử Dụng |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |
| Loại máy | Cơ (Automatic) |
| Chất Liệu Kính | Sapphire |
| Chất liệu dây | Dây kim loại |
| Kích thước | 37 mm |
| Độ dày | 8,4 mm |
| Chống nước | 30 m |
-->> Tham Khảo : BST Đồng Hồ Nữ Sang Chảnh Giá Tốt Nhất Hiện Nay
- Xem thêm : Top các mẫu đồng hồ Longines chính hãng thụy sỹ giá tốt nhất được nhiều người yêu thích hiện nay
Đồng Hồ Longines Elegant Automatic Diamond L4.810.5.77.7 L48105777 Qua Sử Dụng ( Used)
- Nằm trong bộ sưu tập đồng hồ Longines Elegant. Được trang bị bộ máy Longines Caliber L888 với 21 chân kính, tần số dao động 252000, thời gian trữ cót 72h.
- Dial Đồng Hồ Longines Elegant Automatic Diamond L4.810.5.77.7 L48105777 có tông màu trắng vân lụa thanh lịch , thiết kế 3 kim 1 lịch đơn giản, Cọc số đính kim cương sang trọng. Võ và dây đồng hồ làm bằng thép chống ghỉ cao cấp, kết hợp bọc vàng hồng 18k.
- Mặt kính được làm bằng kính sapphire nguyên khối chống xước tốt.
- Dial Đồng Hồ Longines Elegant Automatic Diamond L4.810.5.77.7 L48105777 có kích thước size mặt 37 mm phù hợp với những người cổ tay nhỏ.
- Độ chống nước đồng hồ là 30 m, caseback lộ máy có thể nhìn chuyển động của bộ máy bên trong.
Hotline : 0938.556.388
Địa chỉ : 116 đường Đồng Nai, P15, Q10, TPHCM.
Cam kết bán hàng chính hãng.
Miễn phí vận chuyển toàn quốc
Bảo hành từ 1-5 năm. Hỗ trợ trọn đời tất cả các sản phẩm. Giảm 50 % chi phí sửa chửa sau khi hết thời gian bảo hành.



