| Thông tin kỹ thuật | |
| Mã sản phẩm | L2.755.5.59.2 |
| Bộ Sưu Tập Nổi Bật | Đồng Hồ Longines Master |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |
| Loại máy | Cơ (Automatic) |
| Chất Liệu Kính | Sapphire |
| Chất liệu dây | Dây da |
| Kích thước | 38.5 mm |
| Độ dày | 9.5 mm |
| Chống nước | 30 m |
lth399
- Xem thêm
BST Đồng Hồ Longines Master Chính Hãng Thụy Sỹ Giá Tốt Nhất Hiện Nay
Top đồng hồ Longines chính hãng thụy sỹ giá tốt nhất hiện nay
Top Đồng Hồ Nam Thụy Sỹ Được Yêu Thích Nhất
Đánh giá chi tiết Longines Master Collection L2.755.5.59.2 Black
Nếu bạn đã quá quen thuộc với các tông màu truyền thống, Longines L2.755.5.59.2 với mặt số màu đen sẽ là một làn gió mới đầy lôi cuốn. Đây là mẫu thiết kế hiện đại, cá tính, phù hợp với những người dẫn đầu xu hướng.
Sắc đen nam tính kết hợp Vàng Hồng 18K
Sự phối hợp màu sắc trên mẫu L2.755.5.59.2 cực kỳ ấn tượng:
-
Mặt số: Màu đen nam tính, kính phủ AR thay đổi sắc thái theo cường độ ánh sáng môi trường.
-
Kim cương: 12 viên kim cương đạt chuẩn chất lượng của Longines tỏa sáng rực rỡ trên nền dial đen, tạo nên sự tương phản đầy mê hoặc.
Trải nghiệm lên tay và Thông số kỹ thuật
-
Kích thước: Size 38.5mm cực kỳ dễ đeo, phù hợp với đa số cổ tay nam giới Việt Nam.
-
Bộ máy: Sử dụng máy Automatic Caliber L636 Thụy Sĩ, tần số dao động 28.800 vph cho kim giây lướt mượt mà và độ chính xác cao.
-
Kháng nước: Tiêu chuẩn 30m, an toàn khi rửa tay hoặc đi mưa nhẹ.
Hotline : 0938.556.388
Địa chỉ : 116 đường Đồng Nai, P15, Q10, TPHCM.
Cam kết bán hàng chính hãng.
Miễn phí vận chuyển toàn quốc
Bảo hành từ 1-5 năm. Hỗ trợ trọn đời tất cả các sản phẩm. Giảm 50 % chi phí sửa chửa sau khi hết thời gian bảo hành.



