Đồng hồ MAURICE LACROIX Pontos Reserve De Marche PT6168-SS002-331-1
Danh mục
Bộ Sưu Tập Nổi Bật
Đồng Hồ Longines Master
Frederique Constant Highlife
Đồng Hồ Alexander Ferros 8032
Longines Flagship
Longines Record
MontBlanc Star Legacy
Đồng Hồ Alexander Ferros 9262
Đồng Hồ Qua Sử Dụng
Đồng Hồ Alexander Ferros 8021
Đồng Hồ Alexander Ferros 8181
Đồng Hồ Alexander Ferros 9292
Đồng Hồ Alexander Ferros 6312
Đồng Hồ Alexander Ferros 8232
Longines Conquest
Longines Heritage
Đồng Hồ Alexander Ferros 8132
Longines Presence
Omega DeVille
Tissot Chemin Des Tourelles
Đồng Hồ Carnival 8188G
Đồng Hồ Alexander Ferros 5052
Đồng Hồ Carnival 8110G1
Đồng Hồ Carnival 8168G
Tissot Luxury Automatic
Omega Seamaster
Đồng Hồ Carnival 8128G1
Omega Constellation
Đồng Hồ Carnival 8110G
Đồng Hồ Carnival 8907G
Đồng Hồ Alexander Ferros 6161
Thương hiệu
Khoảng giá
Chất liệu dây
| Thông tin kỹ thuật | |
| Mã sản phẩm | PT6168-SS002-331-1 |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |
| Loại máy | Cơ (Automatic) |
| Chất Liệu Kính | Sapphire |
| Chất liệu dây | Dây kim loại |
| Kích thước | 40 mm |
| Độ dày | 12.5 mm |
| Chống nước | 50 m |
25,500,000đ
86,000,000đ
Tình trạng: Liên hệ
Có thể bạn sẽ thích
Đồng Hồ Lặn Revue Thommen Diver GMT XL 17572.2832 175722832
17,800,000đ
67,500,000đ
Đồng hồ Longines Flagship Cọc Kim Cương Day Date L4.899.4.57.6 L48994576
29,900,000đ
55,800,000đ
ĐỒNG HỒ REVUE THOMMEN DIVER XL 17571.2165 175712165
16,500,000đ
59,000,000đ
Đồng Hồ Alexander Ferros 8232D ( 8232D/08 )
5,150,000đ
- Tham khảo thêm : Top các mấu đồng hồ Maurice Lacroix chính hãng giá tốt nhất hiện nay
ĐỒNG HỒ MAURICE LACROIX PONTOS RESERVE DE MARCHE PT6168-SS002-331-1 (PT6168SS0023311)
Đồng Hồ Thụy Sỹ
Maurice Lacroix
PT6168-SS002-331-1 (PT6168SS0023311)
Cơ (Automatic)
Sapphire
Dây kim loại
40 mm
12.5 mm
50 m
Hotline : 0938.556.388
Địa chỉ : 116 đường Đồng Nai, P15, Q10, TPHCM.
Cam kết bán hàng chính hãng.
Miễn phí vận chuyển toàn quốc
Bảo hành từ 1-5 năm. Hỗ trợ trọn đời tất cả các sản phẩm. Giảm 50 % chi phí sửa chửa sau khi hết thời gian bảo hành.



