Đồng hồ Oris Artelier Date 73376704054MB
Danh mục
Bộ Sưu Tập Nổi Bật
Đồng Hồ Longines Master
Frederique Constant Highlife
Đồng Hồ Alexander Ferros 8032
Longines Flagship
Longines Record
MontBlanc Star Legacy
Đồng Hồ Alexander Ferros 9262
Đồng Hồ Qua Sử Dụng
Đồng Hồ Alexander Ferros 8021
Đồng Hồ Alexander Ferros 8181
Đồng Hồ Alexander Ferros 9292
Đồng Hồ Alexander Ferros 6312
Đồng Hồ Alexander Ferros 8232
Longines Conquest
Longines Heritage
Đồng Hồ Alexander Ferros 8132
Longines Presence
Omega DeVille
Tissot Chemin Des Tourelles
Đồng Hồ Carnival 8188G
Đồng Hồ Alexander Ferros 5052
Đồng Hồ Carnival 8110G1
Đồng Hồ Carnival 8168G
Tissot Luxury Automatic
Omega Seamaster
Đồng Hồ Carnival 8128G1
Omega Constellation
Đồng Hồ Carnival 8110G
Đồng Hồ Carnival 8907G
Đồng Hồ Alexander Ferros 6161
Thương hiệu
Khoảng giá
Chất liệu dây
| Thông tin kỹ thuật | |
| Mã sản phẩm | 73376704054MB |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |
| Loại máy | Cơ (Automatic) |
| Chất Liệu Kính | Sapphire |
| Chất liệu dây | Dây kim loại |
| Kích thước | 40 mm |
| Độ dày | 10 mm |
| Chống nước | 50m |
17,500,000đ
38,000,000đ
Tình trạng: Liên hệ
Có thể bạn sẽ thích
ĐỒNG HỒ TISSOT SEASTAR 1000 POWERMATIC 80 T120.407.11.091.00 T1204071109100
15,900,000đ
23,980,000đ
Đồng Hồ Carnival Nam 8131G ( 8131G-CV-X )
4,300,000đ
6,210,000đ
Đồng hồ Hamilton Jazzmaster Maestro Automatic H42575513
16,900,000đ
32,000,000đ
Đồng Hồ Longines Conquest Rose Gold 18K L2.785.5.76.7 L27855767
54,900,000đ
100,320,000đ
ĐỒNG HỒ ORIS ARTELIER DATE 73376704054MB (01 733 7670 4054-07 8 21 77)
Đồng Hồ Thụy Sỹ
Đồng Hồ ORIS
73376704054MB (01 733 7670 4054-07 8 21 77)
Cơ (Automatic)
Sapphire
Dây kim loại
40 mm
10 mm
50m
Hotline : 0938.556.388
Địa chỉ : 116 đường Đồng Nai, P15, Q10, TPHCM.
Cam kết bán hàng chính hãng.
Miễn phí vận chuyển toàn quốc
Bảo hành từ 1-5 năm. Hỗ trợ trọn đời tất cả các sản phẩm. Giảm 50 % chi phí sửa chửa sau khi hết thời gian bảo hành.



